Close

Page 16 of 19 FirstFirst ... 61415161718 ... LastLast
Results 151 to 160 of 188
    Member loc0393's Avatar
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    )))))

DP Visionary anhkhoa1986's Avatar
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    Chào cả nhà

Sorry vì vào trễ quá, 2 hôm đi công tác bận xù đầu nên không có thời gian vào ủng hộ anh chị em.
    Chúc mừng Su1303 là nhà vô địch của giái đấu đầu tiên do mình tổ chức (nghe nói trước đây đã có 1 giải và Bồ Nhí là người thắng cuộc)

Giải thưởng của Su1303 và quirom sẽ được yêu cầu chuyển đi ngay hôm nay, dự kiến là trong vòng 1 đến 2 ngày sẽ đến tay các bạn. Các bạn PM địa chỉ mail sử dụng để đăng ký tài khoản game cho mình để mình yêu cầu chuyển nhé.

Về góp ý cho giải đấu tiếp theo, chúng ta hoàn toàn có thể tổ chức vòng loại quốc gia cho giải Street Fighter theo thể thức họ đưa ra (sử dụng 1 bộ bài chính và tối đa 5 lá phụ để thay đổi khi cần) Nếu các bạn đồng ý tham gia mình sẽ tiếp tục đứng ra tổ chức và contact với Raph (người tổ chức giải Street Fighter) về các vấn đề xung quanh. Ngoài ra mình còn biết rất nhiều hình thức tổ chức giải đấu rất vui, từ từ sẽ áp dụng cho các bạn
    "Proud to be a former member of Team Juggernauts"

IGN: TJ Thutinh

On-going tournaments:

Senior Member quirom's Avatar
    Tournaments Joined
    2
    Tournaments Won
    0
    email của em (qui rom) : quyk10@gmail.com
    email của Su (Su1303): nhocak@gmail.com
    thank anhkhoa nhiều vì đã đứng ra tổ chức 1 giải đấu rất có ý nghĩa, hy vọng sẽ là tiền đề phổ biến SE tới Vietnam.
    thank anhkhoa lần nữa vì đã tài trợ thêm tiền thưởng, em vs Su sắp giàu sụ rồi :P
    Từ nay về sau nếu anh tổ chức giải, em nhất định sẽ tham gia.
    Go go Vietnam!!!

DP Visionary anhkhoa1986's Avatar
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    hihi, mình cũng mong muốn xây dựng cộng đồng SE ở Việt Nam lâu rồi, vì lang thang trên forum 1 mình mãi cũng chán. Qua giải lần này mình rất cảm ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia thi đấu và cổ vũ. Với sự nhiệt tình này mình tin là cộng đồng mình sẽ bắt đầu ổn định và phát triển. Mình cũng sẽ cố gắng tổ chức các hoạt động đều đặn để mọi người có thêm nhiều sân chơi

P/s: Mình sẽ gửi yêu cầu chuyển giải thưởng cho các bạn ngay!
    "Proud to be a former member of Team Juggernauts"

IGN: TJ Thutinh

On-going tournaments:

Senior Member
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    Quote Originally Posted by anhkhoa1986 View Post
    Chào cả nhà

Sorry vì vào trễ quá, 2 hôm đi công tác bận xù đầu nên không có thời gian vào ủng hộ anh chị em.
    Chúc mừng Su1303 là nhà vô địch của giái đấu đầu tiên do mình tổ chức (nghe nói trước đây đã có 1 giải và Bồ Nhí là người thắng cuộc)

Giải thưởng của Su1303 và quirom sẽ được yêu cầu chuyển đi ngay hôm nay, dự kiến là trong vòng 1 đến 2 ngày sẽ đến tay các bạn. Các bạn PM địa chỉ mail sử dụng để đăng ký tài khoản game cho mình để mình yêu cầu chuyển nhé.

Về góp ý cho giải đấu tiếp theo, chúng ta hoàn toàn có thể tổ chức vòng loại quốc gia cho giải Street Fighter theo thể thức họ đưa ra (sử dụng 1 bộ bài chính và tối đa 5 lá phụ để thay đổi khi cần) Nếu các bạn đồng ý tham gia mình sẽ tiếp tục đứng ra tổ chức và contact với Raph (người tổ chức giải Street Fighter) về các vấn đề xung quanh. Ngoài ra mình còn biết rất nhiều hình thức tổ chức giải đấu rất vui, từ từ sẽ áp dụng cho các bạn
    Vay nho` ban anhkhoa dung' ra to chuc vong loai giai street fighter lun cho ae tiep tuc chien dau

Senior Member Su1303's Avatar
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    Chào cả nhà

hihi, mình cũng mong muốn xây dựng cộng đồng SE ở Việt Nam lâu rồi, vì lang thang trên forum 1 mình mãi cũng chán. Qua giải lần này mình rất cảm ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia thi đấu và cổ vũ. Với sự nhiệt tình này mình tin là cộng đồng mình sẽ bắt đầu ổn định và phát triển. Mình cũng sẽ cố gắng tổ chức các hoạt động đều đặn để mọi người có thêm nhiều sân chơi

P/s: Mình sẽ gửi yêu cầu chuyển giải thưởng cho các bạn ngay!
    cảm ơn anh, em nhận được email của anh rồi.

Quote Originally Posted by quirom View Post
    email của em (qui rom) : quyk10@gmail.com
    email của Su (Su1303): nhocak@gmail.com
    thank anhkhoa nhiều vì đã đứng ra tổ chức 1 giải đấu rất có ý nghĩa, hy vọng sẽ là tiền đề phổ biến SE tới Vietnam.
    thank anhkhoa lần nữa vì đã tài trợ thêm tiền thưởng, em vs Su sắp giàu sụ rồi :P
    Từ nay về sau nếu anh tổ chức giải, em nhất định sẽ tham gia.
    Go go Vietnam!!!
    em cũng sẽ tham gia nhiệt tình và cổ vũ nhiệt tình ^^

Senior Member MarHeaven's Avatar
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    cho anh Qui Rom ra giải Street Fighter luôn đi =)) pro ở đây nhất cơ mà XD

Member loc0393's Avatar
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    mong là sẽ sớm có giải đấu mới để ae chiến đấu ))) . Hi vọng SE sẽ trở nên phổ biến hơn ở VN qua các giải đấu

Member
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    lâu ko vào 4rum ko biết có vụ này tiếc thế! anh em tổ chức lại vụ khác đi!

Member
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    có gì ới mình với nhé, YM là Namthang2804@yahoo.com nick trong game thì như nick 4rum!

Bookmarks