Close

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 22
    Junior Member
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    bạn lên ebay.chodientu.vn nè,đừng có lên ebay nước ngoài,nếu chịu chi thêm tiền VC nội địa với thuế nhập khẩu tầm 25usd(trừ tiền hàng)th́ bạn đă có card chơi rồi,nếu chơi nh́u người th́ mua box 24 pack,mỗi pack 15 card,vậy build được 2 bộ chơi rồi ^^

Member loc0393's Avatar
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    bài đắt quá,mà hơn nữa như lời bác redeemsoul nói mua về chả ai chơi cùng. thôi đánh online cho lành.

Member
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    ^ Chuẩn men bài online rủ nó c̣n không thèm đánh th́ làm j có chuyện nó đánh bài thật

PS: Chán các t́nh yêu quá, rủ chả ty nào đánh cả

Junior Member
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    do ko được phổ biến rộng răi,nếu so shadow era với cardfight vanguard th́ tôi thấy shadow hay hơn và ít qui tắc như kia,tui có mua 1 bộ cardfight vanguard chơi với thằng em mà tôi coi cả ngày trời cũng chưa đả thông,nếu công ty PR mạnh mẽ th́ nh́u người chơi,tôi chuẩn bị mua bài từ ebay về chơi và phổ biến bên yugiohfd,hi vọng sẽ khởi sắc cho shadow era,tôi vẫn thích chơi shadow era,nh́u khi chơi trên máy ko thú bằng cầm card mà chơi.chơi máy hơi bùn bùn.Tôi sẽ là đầu tàu chơi card thật của shadow era tại VN
    Thật sự nói tôi thích chơi shadow era nhưng tôi lại lười moi bộ card online ra đánh,thấy nó hơi chán chường v́ đợi opponent của ḿnh
    Last edited by darklord; 08-01-2012 at 01:33 PM.

Member loc0393's Avatar
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    mong một ngày nào đó bài thật shadow era sẽ phổ biến như bài yugi vậy.( hic,chac con lâu lam )

Member
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    chán chường v́ đợi opponent ? :O thế bao anh em ở trên này sao không add vào rồi rủ đánh đánh QM th́ đương nhiên phải đợi

Junior Member
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    u ko hiểu ư tôi,đợi opponent ra bài chứ ko phải đợi opponent vô đánh,đánh bài thật thú hơn chơi online,chỉ vậy thôi

Member
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    O_O đánh online c̣n có cái timer chứ đánh người thật làm ǵ có ? mấy bố ư lại chả ngâm cho khéo 1 turn đến 5 phút ư chứ, bằng chứng sống rơ nhất là khi đánh cờ tướng =))
    Chưa kể như đă nói ở trên online chả tốn tiền mua card physical đắt đỏ nó c̣n chả thèm giờ bảo nó đánh card thật bỏ ra 1 đống tiền như thế thằng nào chịu :-/ đừng nói mấy câu đại loại như nếu mà yêu thích th́ bỏ tiền v́ sở thích th́ chẳng đáng là bao cái số người bỏ tiền v́ sở thích chiếm thiểu số trong mấy cái dạng game này thôi

Junior Member
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    tôi cũng ko kêu gọi bạn chơi card thật,nếu thích th́ bạn chơi online đi,c̣n tôi có hướng đi của tôi,nếu bạn nói bỏ ra 2 triệu để mua card shadow era mà chê đắt đỏ th́ cái đó tuỳ ở bạn,chứ đừng vô đây đả kích tôi ư bạn nói tôi nh́u và rảnh tiền đúng ko,tôi chấp nhận lun,tôi thuộc dạng ấy đấy,giờ bạn hết thắc mắc rồi chứ
    Nếu bạn nghĩ dân VN ko dám chi th́ bạn lầm to,xin ghé vô game online khác,VLTK chẳng hạn,tôi ko nói cardgame này nh́u fan(trừ VN) nhưng tôi chỉ nói sức chi cho chơi của người VN ko hề nhỏ nếu mún nói về bài card game th́ vô trang yugiohfd,có người sẵn sàng bỏ tiền triệu mua chỉ có mấy lá bài yugioh đây là sở thích của người ta,bạn ko có quyền b́nh luận.
    C̣n nếu nói ko có tiền mua real card th́ mua card in để chơi,ko có cớ ǵ để ngăn cấm sở thích cả,ngồi chơi thật khác với chơi ảo rất nh́u chỗ
    Last edited by darklord; 08-02-2012 at 02:39 PM.

Member loc0393's Avatar
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    mình cũng ao ước đc sở hữu 1 bộ bài thật nhưng vơi tình cảnh như hiện giờ chắc mua bài về chỉ để ngắm.

Bookmarks