Close

Results 1 to 4 of 4
    Junior Member
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0

Question Boris Schullcrusher!!!

Anh em nào có kinh nghiệm về loại này chỉ cho ḿnh biết 1 chút với (chỉ hết càng vui ^^!). V́ ḿnh mới chơi có 2 ngày nên cũng không hiểu rơ ràng cách chơi lắm,chỉ những cơ bản th́ bít thôi. Và khi mới lập nick th́ hệ thống tự cho vài quân bài Boris Schullcusher rồi nên mạn phép nhờ anh em chỉ dạy để học hỏi.
    Thanks anh em trước nhé!
    P/S: c̣n điều này ḿnh muốn hỏi nữa ngoài nạp tiền bằng điện thoại th́ c̣n các cách khác,anh em chỉ luôn cho ḿnh nhé!
    (V́ ḿnh thấy 50.000đ = 600... c̣n 15.000đ điện thoại chỉ = 86...)

Senior Member Bồ Nhí's Avatar
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    Quote Originally Posted by boykinhcan1990 View Post
    Anh em nào có kinh nghiệm về loại này chỉ cho ḿnh biết 1 chút với (chỉ hết càng vui ^^!). V́ ḿnh mới chơi có 2 ngày nên cũng không hiểu rơ ràng cách chơi lắm,chỉ những cơ bản th́ bít thôi. Và khi mới lập nick th́ hệ thống tự cho vài quân bài Boris Schullcusher rồi nên mạn phép nhờ anh em chỉ dạy để học hỏi.
    Thanks anh em trước nhé!
    P/S: c̣n điều này ḿnh muốn hỏi nữa ngoài nạp tiền bằng điện thoại th́ c̣n các cách khác,anh em chỉ luôn cho ḿnh nhé!
    (V́ ḿnh thấy 50.000đ = 600... c̣n 15.000đ điện thoại chỉ = 86...)
    Boris là Hero mặc định, bạn muốn chọn Hero khác phải bấm qua th́ mới xuất hiện, nhưng chỉ đc chọn Human Hero thôi

Theo tớ Boris chuyên build Ally, ngoài Ally ra th́ các lá Blood Frenzy, War Banner, Crippling, Smashing, The King's Pride cũng quan trọng
    Char:
    1.25: Jericho
    1.26: Jericho & Majiya
    1.27: Majiya
    1.28: Eladwen
    1.29: Eladwen
    1.30: Darkclaw
    1.50: Darkclaw
    1.70: ??
    Nick tinhte: jimmykobai

Junior Member
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    Phải bấm qua là thế nào vậy bạn? Và cho ḿnh hỏi luôn là làm thế nào có thể nạp card được vậy??

Senior Member Bồ Nhí's Avatar
    Tournaments Joined
    0
    Tournaments Won
    0
    Quote Originally Posted by boykinhcan1990 View Post
    Phải bấm qua là thế nào vậy bạn? Và cho ḿnh hỏi luôn là làm thế nào có thể nạp card được vậy??
    Lúc đăng kư tài khoản xong cho chọn Hero ấy. Bây giờ chọn Boris th́ ko chọn lại đc nữa, chỉ có thể mua Hero mới thôi

Trước giờ tớ chỉ nạp bằng đt c̣n mấy cách kia ko rơ (hướng dẫn ở bài 25 của jimmykobai nhé)
    http://www.tinhte.vn/threads/660133/page-3
    Char:
    1.25: Jericho
    1.26: Jericho & Majiya
    1.27: Majiya
    1.28: Eladwen
    1.29: Eladwen
    1.30: Darkclaw
    1.50: Darkclaw
    1.70: ??
    Nick tinhte: jimmykobai

Bookmarks